| วัสดุ | Hastelloy C-276 N10276 |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | ร้อนที่มีคุณภาพสูงนิกเกิลโลหะผสมพิเศษ Hastelloy C-276 N10276 แผ่นแผ่น |
| เกรด | โลหะผสมนิกเกิลฐาน |
| มีรูป | แผ่น / แถบ / ท่อ / wrie / บาร์ / ect |
| มาตรฐาน | ISO 9001 |
| ชื่อสินค้า | อุตสาหกรรมและเหล็กลวดรีดร้อน Q195 Q235 Q345 ผลิตภัณฑ์โลหะ |
|---|---|
| เกรด | Q195 Q235 Q345 45 ~ 70 # |
| มีรูป | แผ่น / แถบ / ท่อ / wrie / บาร์ / ect |
| มาตรฐาน | ISO 9001 |
| ชนิด | เหล็กเหลี่ยมมุมหกเหลี่ยมกลม |
| วัสดุ | โลหะผสมเหล็ก Incoloy 617 โลหะผสมเหล็กแผ่นแถบท่อลวด |
|---|---|
| ชนิด | เหล็กแผ่นโลหะผสมนิกเกิลท่อเหล็กแผ่นเหล็ก |
| เกรด | โลหะผสมนิกเกิลฐาน |
| มีรูป | แผ่น / แถบ / ท่อ / wrie / บาร์ / ect |
| มาตรฐาน | UNS, DIN, ASTM, SAE, ISO, ASME |
| วัสดุ | โลหะผสมเหล็ก Inoconel 725 โลหะผสมเหล็กแผ่นบาร์ท่อ |
|---|---|
| ประเภท | ท่อเหล็กโลหะผสมนิกเกิล เหล็กแผ่น |
| เกรด | โลหะผสมฐานนิกเกิล |
| รูปร่าง | แผ่นแถบท่อ wrie bar ect |
| มาตรฐาน | UNS,DIN,ASTM ,SAE,ISO,ASME |
| ผลิตภัณฑ์ | 304 304L รีดเย็นแปรง BA 2B กระจกแผ่นสแตนเลสแผ่น |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM A240/A240M-14 |
| ระดับ | 304 304L 316 316L 310 201 321 301 310S 2205 2507 904L 410 420 430 |
| จัดส่ง | รีดเย็น อบ และดอง |
| พื้นผิว | 2B, HL, No.4, ตกแต่ง |
| ผลิตภัณฑ์ | สแตนเลส 410 309s 310s 316L แผ่น 304 แผ่นสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM A240/A240M-14 |
| ระดับ | 304 304L 316 316L 310 201 321 301 310S 2205 2507 904L 410 420 430 |
| จัดส่ง | รีดเย็น อบ และดอง |
| พื้นผิว | 2B, BA, HL, No.4, 8K, ตกแต่ง |
| วัสดุ | Inconel 713 600 601 617 625 690 718 โลหะผสมนิกเกิล - บาร์เหล็กแผ่นลวดขดลวดท่อ |
|---|---|
| ชนิด | ลวดบาร์ท่อแผ่นโลหะผสมขดลวด |
| เกรด | โลหะผสมนิกเกิลฐาน |
| มีรูป | แผ่น / แถบ / ท่อ / wrie / บาร์ / ect |
| มาตรฐาน | UNS, DIN, ASTM, SAE, ISO, ASME |
| การใช้งาน | เครื่องใช้ในครัวเรือนการก่อสร้างอุตสาหกรรมรถยนต์ |
|---|---|
| ความหนา | 0.02mm-16mm |
| มาตรฐาน | Jis, ASTM A240 A666 |
| ความกว้าง | 1219mm / 1500mm / 1800mm / 2000mm |
| ใบรับรอง | CE, BIS, SABS, KS, JIS, GS, ISO9001 |
| การใช้งาน | เครื่องใช้ในครัวเรือนการก่อสร้างอุตสาหกรรมรถยนต์ |
|---|---|
| ความหนา | 0.02-200 มิลลิเมตร |
| มาตรฐาน | ASTM, ASTM A240 A666 |
| ความกว้าง | 1219mm / 1500mm / 1800mm / 2000mm |
| ใบรับรอง | API, CE, BIS, SABS, KS, JIS, GS, ISO9001 |
| การใช้งาน | เครื่องใช้ในครัวเรือนการก่อสร้างอุตสาหกรรมรถยนต์ |
|---|---|
| มาตรฐาน | JIS, ASTM A240/A240M-18 หรือ A666 หรือคำขอ |
| ความกว้าง | 1219 มม. / 1500 มม. |
| ใบรับรอง | CE, BIS, JIS, GS, ISO9001 |
| ระดับ | ซีรีส์ 300 |