| ระดับ | ซีรีส์ 200 |
|---|---|
| เกรดเหล็ก | 2205 2507 32750 1.4462 |
| พื้นผิวเสร็จสิ้น | 2B |
| ความหนา | 0.2ซม.-6ซม |
| ความอดทน | ±1% |
| เกรดเหล็ก | 201/304/304L/321/316/316L/309/309S/310S/904L |
|---|---|
| พื้นผิวเสร็จสิ้น | 2B, SB, HL, No.1, No.4,6K, 8K |
| ความหนา | 0.2mm-20mm |
| ความอดทน | ±1% |
| ความยาว | 1,000-6,000มม |
| ระดับ | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| เกรดเหล็ก | 304 |
| พื้นผิวเสร็จสิ้น | 2B/2D/BA/ฉบับที่ 1 |
| ความหนา | 0.4 |
| ความอดทน | ±1% |
| ระดับ | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| เกรดเหล็ก | 301L, 301, 304N, 304L, 304J1 |
| พื้นผิวเสร็จสิ้น | 2B |
| ความหนา | 0.2-60มม |
| ความอดทน | ±1% |
| ระดับ | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| เกรดเหล็ก | 301L, 301, 304N, 310S, 316Ti, 316L, 316, 321, 347, 430, 304, 304L, 904L, 304J1 |
| พื้นผิวเสร็จสิ้น | 2B |
| ความหนา | 0.2-60มม |
| ความอดทน | ±1% |
| เกรดเหล็ก | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| พิมพ์ | มีรอย |
| ชนิดเส้นเชื่อม | ERW |
| วัสดุ | 200 ซีรีส์/300 ซีรีส์/400 ซีรีส์ |
| ระดับ | 200/300/400/900ซีรีส์ |
| การใช้งาน | เครื่องใช้ในครัวเรือนการก่อสร้างอุตสาหกรรมรถยนต์ |
|---|---|
| มาตรฐาน | Jis, ASTM A240 A666 |
| ความกว้าง | 1219mm / 1500mm / 1800mm / 2000mm |
| ใบรับรอง | CE, BIS, JIS, ISO9001 |
| ระดับ | ซีรีส์ 300 |
| ความหนา | 0.3mm-120mm |
|---|---|
| ความกว้าง | 1,000-3000 มม. |
| เกรดเหล็ก | 301, 310S, 410, 316TI, 316L, 316, 420J1, 321, 410S, 443, 347, 430, 309S, 304, 409L, 420J2, 436, 304L |
| พื้นผิวเสร็จสิ้น | 2B |
| เทคนิค | ม้วนร้อนม้วนเย็น |
| ระดับ | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| เกรดเหล็ก | 301, 304N, 310S, S32305 |
| พื้นผิวเสร็จสิ้น | 2B |
| ความหนา | 0.2-60มม |
| ความอดทน | ± 1% |
| ระดับ | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| เกรดเหล็ก | 310S, 304, 904L, 317L |
| พื้นผิวเสร็จสิ้น | 2B |
| ความหนา | 0.2-60มม |
| ความอดทน | ± 1% |