| Product | 904 l N08904 1.4539 Super duplex stainless steel tube pipe |
|---|---|
| Standard | ASTM JIS EN GB |
| Grade | 904 l N08904 1.4539 |
| จัดส่ง | รีดร้อน อบ และดอง |
| พื้นผิว | No.1, HL, No.4, พ่นทราย |
| Product | 254SMo S31254 F44 1.4547 Super duplex stainless steel pipe tube |
|---|---|
| Standard | ASTM JIS EN GB |
| ระดับ | 254SMO S31254, F44, 1.4547 |
| จัดส่ง | รีดร้อน อบ และดอง |
| พื้นผิว | No.1, HL, No.4, พ่นทราย |
| Product | S32750 2507 F53 1.4410 Super duplex stainless steel tube pipe |
|---|---|
| Standard | ASTM JIS EN GB |
| Grade | S32750 2507 F53 1.4410 |
| จัดส่ง | รีดร้อน อบ และดอง |
| Surface | No.1, HL, No.4, Sand Blasting |
| ระดับ | 430 410 304 316 321 310 309s แผ่นสแตนเลส แผ่นสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐาน | AISI, JIS |
| ความยาว | 300-15000mm |
| ความหนา | 0.15-3mm |
| ความกว้าง | 1.5-1219mm |
| ระดับ | 430 410 304 316 321 310 309s แผ่นสแตนเลส แผ่นสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐาน | AISI, JIS |
| ความยาว | 300-15000มม |
| ความหนา | 0.15-3มม |
| ความกว้าง | 1.5-1219มม |
| Grade | 304 201 202 301 304 304L 316 316L 321 310S 2205 2507 |
|---|---|
| Protection | PVC Protecting Film Available |
| Technic | Cold Rolled/Hot Rolled |
| Tolerance | ±1% |
| Sample | Sample Freely |
| ระดับ | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| เกรดเหล็ก | 304 |
| พื้นผิวเสร็จสิ้น | 2B/2D/BA/ฉบับที่ 1 |
| ความหนา | 0.6 มม |
| ความอดทน | ±1% |
| ผลิตภัณฑ์ | แผ่นสแตนเลส SUS 304L 304 |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM A240/A240M-14 |
| ระดับ | 304 304L 316 316L 310 201 |
| จัดส่ง | รีดเย็น อบ และดอง |
| พื้นผิว | 2B, HL, No.4, ตกแต่ง |
| ผลิตภัณฑ์ | 430 แผ่นสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM A240 JIS G4304 |
| ระดับ | SUS 410 420 430 |
| จัดส่ง | รีดร้อน อบ และดอง |
| พื้นผิว | No.1, HL, No.4, พ่นทราย |
| วัสดุ | Hastelloy C-276 N10276 |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | N10276 2.4819 Hastelloy C-276 ราคาท่อท่อไร้รอยต่อเชื่อม |
| เกรด | โลหะผสมนิกเกิลฐาน |
| มีรูป | แผ่น / แถบ / ท่อ / wrie / บาร์ / ect |
| มาตรฐาน | ISO 9001 |