| การใช้งาน | เครื่องใช้ในครัวเรือนการก่อสร้างอุตสาหกรรมรถยนต์ |
|---|---|
| มาตรฐาน | Jis, ASTM A240 A666 |
| ความกว้าง | 1219mm / 1500mm / 1800mm / 2000mm |
| ใบรับรอง | CE, BIS, KS, JIS, ISO9001 |
| ระดับ | ซีรีส์ 300 |
| การใช้งาน | เครื่องใช้ในครัวเรือนการก่อสร้างอุตสาหกรรมรถยนต์ |
|---|---|
| ความหนา | 0.02mm-20 มม. |
| มาตรฐาน | Jis, ASTM A240 A666 |
| ความกว้าง | 1219mm / 1500mm / 1800mm / 2000mm |
| ใบรับรอง | CE, BIS, SABS, JIS, GS, ISO9001 |
| การใช้งาน | เครื่องใช้ในครัวเรือนการก่อสร้างอุตสาหกรรมรถยนต์ |
|---|---|
| มาตรฐาน | Jis, ASTM A240 A666 |
| ความกว้าง | 1219mm / 1500mm / 1800mm / 2000mm |
| ใบรับรอง | CE, BIS, SABS, KS, JIS, ISO9001 |
| ระดับ | ซีรีส์ 300 |
| ระดับ | อินโคเนล 600 601 617 625 690 713 718 800 925 926, โลหะผสมฐานนิกเกิล 600 601 617 625 718 X-750 800 80 |
|---|---|
| เกรดเหล็ก | อินโคเนล 100/600/601617/625/690/713/718 |
| ความอดทน | ±1% |
| โลหะผสมหรือไม่ | เป็นอัลลอยด์ |
| แอปพลิเคชัน | เหล็กเส้นโครงสร้าง |
| เกรดเหล็ก | ฮาสเตลลอย B B2 B3 C C4 C22 C276 X C2000 G30 |
|---|---|
| โลหะผสมหรือไม่ | เป็นอัลลอยด์ |
| แอปพลิเคชัน | เหล็กเส้นโครงสร้าง |
| มาตรฐาน | AiSi, ASTM, BS, DIN, GB, JIS, UNS, DIN, ASTM, SAE, ISO, ASME |
| เทคนิค | วาดเย็น |
| วัสดุ | แถบโลหะผสม Inconel 600 รอบ |
|---|---|
| ชนิด | ลวดนิกเกิลบาร์ |
| เกรด | ฐานโลหะนิกเกิล |
| มีรูป | แผ่น / แถบ / ท่อ / wrie / บาร์ / ect |
| มาตรฐาน | UNS, DIN, ASTM, SAE, ISO, ASME |
| วัสดุ | Hastelloy C22 N06022 2.4819 B N10001 C276 C C2000 C4 B3 B2 X โลหะผสมรอบบาร์แผ่นท่อขดลวด |
|---|---|
| ชนิด | ลวดบาร์ท่อแผ่นโลหะผสมขดลวด |
| เกรด | โลหะผสมนิกเกิลฐาน |
| มีรูป | แผ่น / แถบ / ท่อ / wrie / บาร์ / ect |
| มาตรฐาน | UNS, DIN, ASTM, SAE, ISO, ASME |
| วัสดุ | ท่อโลหะผสมนิกเกิล 625 สำหรับน้ำมันและก๊าซวิศวกรรมทางทะเล |
|---|---|
| ชนิด | แผ่นโลหะผสมนิกเกิล |
| เกรด | ฐานโลหะนิกเกิล |
| มีรูป | แผ่น / แถบ / ท่อ / wrie / บาร์ / ect |
| มาตรฐาน | UNS, DIN, ASTM, SAE, ISO, ASME |
| วัสดุ | ทองแดงนิกเกิลแม็ก Monel 400 |
|---|---|
| ชนิด | บาร์นิกเกิล |
| เกรด | ฐานโลหะนิกเกิล |
| มีรูป | แผ่น / แถบ / ท่อ / wrie / บาร์ / ect |
| มาตรฐาน | ISO 9001 |
| วัสดุ | โลหะผสมทองแดงนิกเกิล K-500 Wire rod |
|---|---|
| ชนิด | ลวดนิกเกิลบาร์ |
| เกรด | ฐานโลหะนิกเกิล |
| มีรูป | แผ่น / แถบ / ท่อ / wrie / บาร์ / ect |
| มาตรฐาน | UNS, DIN, ASTM, SAE, ISO, ASME |