| วัสดุ | Incoloy 800HT UNS N08811 1.4959 โลหะผสมกลมบาร์แผ่นท่อขดลวด |
|---|---|
| ชนิด | ลวดบาร์ท่อแผ่นโลหะผสม |
| เกรด | โลหะผสมนิกเกิลฐาน |
| มีรูป | แผ่น / แถบ / ท่อ / wrie / บาร์ / ect |
| มาตรฐาน | UNS, DIN, ASTM, SAE, ISO, ASME |
| วัสดุ | Incoloy 925 N08925 ล้อแม็กกลมบาร์แผ่นท่อขดลวด |
|---|---|
| ชนิด | ลวดบาร์ท่อแผ่นโลหะผสม |
| เกรด | โลหะผสมนิกเกิลฐาน |
| มีรูป | แผ่น / แถบ / ท่อ / wrie / บาร์ / ect |
| มาตรฐาน | UNS, DIN, ASTM, SAE, ISO, ASME |
| วัสดุ | Monel400 MonelK500 โลหะผสมแผ่นโลหะผสมเหล็กแท่งโลหะผสม Monel400 |
|---|---|
| ชนิด | ลวดนิกเกิลบาร์ |
| เกรด | โลหะผสมนิกเกิลฐาน |
| มีรูป | แผ่น / แถบ / ท่อ / wrie / บาร์ / ect |
| มาตรฐาน | UNS, DIN, ASTM, SAE, ISO, ASME |
| ผลิตภัณฑ์ | แผ่นสแตนเลส 304L |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM A240/A240M-14 |
| ระดับ | 304L 304 |
| จัดส่ง | รีดเย็น |
| พื้นผิว | 2B, BA, No.4, HL, มิเรอร์ |
| ผลิตภัณฑ์ | แผ่นสแตนเลส 316L |
|---|---|
| มาตรฐาน | AISI, ASTM, DIN, EN, GB, JIS |
| ระดับ | 200series,300series,400series .etc |
| จัดส่ง | รีดเย็น |
| พื้นผิว | 2B, BA, No.4, HL, มิเรอร์ |
| ผลิตภัณฑ์ | 201 304 316 316L แผ่นสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐาน | AISI, ASTM, DIN, EN, GB, JIS |
| ระดับ | 200series,300series,400series .etc |
| จัดส่ง | รีดเย็น |
| พื้นผิว | 2B, BA, No.4, HL, มิเรอร์ |
| ผลิตภัณฑ์ | Aisi 304 310s 316 321 แผ่นสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐาน | AISI, ASTM, DIN, EN, GB, JIS |
| ระดับ | 200series,300series,400series .etc |
| เทคนิค | รีดร้อนรีดเย็น |
| พื้นผิว | BA/2B/NO.1/NO.3/NO.4/8K/HL/2D/1D |
| ผลิตภัณฑ์ | aisi 316L 2b แผ่นสแตนเลสแผ่น 316 304 201 |
|---|---|
| มาตรฐาน | AISI, ASTM, DIN, EN, GB, JIS |
| ระดับ | 200series,300series,400series .etc |
| จัดส่ง | รีดเย็น |
| พื้นผิว | 2B, BA, No.4, HL, มิเรอร์ |
| ผลิตภัณฑ์ | Aisi 316L 316 304 201 แผ่นเหล็กสแตนเลสม้วน |
|---|---|
| มาตรฐาน | AISI, ASTM, DIN, EN, GB, JIS |
| ระดับ | 200series,300series,400series .etc |
| เทคนิค | รีดร้อนรีดเย็น |
| พื้นผิว | BA/2B/NO.1/NO.3/NO.4/8K/HL/2D/1D |
| ผลิตภัณฑ์ | 304 310s 316 321 แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็นแผ่นbaosteel |
|---|---|
| มาตรฐาน | AISI, ASTM, DIN, EN, GB, JIS |
| ระดับ | 200series,300series,400series .etc |
| เทคนิค | รีดร้อนรีดเย็น |
| พื้นผิว | BA/2B/NO.1/NO.3/NO.4/8K/HL/2D/1D |