| Coil Id | 400mm Or 610mm |
|---|---|
| Protection | PVC Protecting Film Available |
| Grade | 304 201 202 301 304 304L 316 316L 321 310S 2205 2507 |
| Sample | Sample Freely |
| Application | Construction, Automotive, Kitchenware |
| วัสดุ | Hastelloy B N10001 C276 Hastelloy C N06455 2.4610 C2000 C22 C4 B3 B2 X แม็กซ์รอบบาร์ท่อแผ่นแผ่นขดลวด |
|---|---|
| ชนิด | ลวดบาร์ท่อแผ่นโลหะผสมขดลวด |
| เกรด | โลหะผสมนิกเกิลฐาน |
| มีรูป | แผ่น / แถบ / ท่อ / wrie / บาร์ / ect |
| มาตรฐาน | UNS, DIN, ASTM, SAE, ISO, ASME |
| วัสดุ | Incoloy840 อัลลอยด์รอบบาร์แผ่นท่อขดลวด |
|---|---|
| ชนิด | ลวดบาร์ท่อแผ่นโลหะผสม |
| เกรด | โลหะผสมนิกเกิลฐาน |
| มีรูป | แผ่น / แถบ / ท่อ / wrie / บาร์ / ect |
| มาตรฐาน | UNS, DIN, ASTM, SAE, ISO, ASME |
| การใช้งาน | เครื่องใช้ในครัวเรือนการก่อสร้างอุตสาหกรรมรถยนต์ |
|---|---|
| มาตรฐาน | Jis, ASTM A240 A666 |
| ความกว้าง | 1219mm / 1500mm / 1800mm / 2000mm |
| ใบรับรอง | API, CE, BIS, JIS, ISO9001 |
| ระดับ | ซีรีส์ 300 |
| ระดับ | B B2 B3 C C4 C22 C276 X C2000 G30, B B2 B3 C C4 C22 C276 X C2000 G30 |
|---|---|
| เกรดเหล็ก | ฮาสเตลลอย B B2 B3 C C4 C22 C276 X C2000 G30 |
| ความอดทน | ±1% |
| โลหะผสมหรือไม่ | เป็นอัลลอยด์ |
| แอปพลิเคชัน | เหล็กเส้นโครงสร้าง |
| วัสดุ | Inconel 713 600 601 617 625 690 718 โลหะผสมนิกเกิล - บาร์เหล็กแผ่นลวดขดลวดท่อ |
|---|---|
| ชนิด | ลวดบาร์ท่อแผ่นโลหะผสมขดลวด |
| เกรด | โลหะผสมนิกเกิลฐาน |
| มีรูป | แผ่น / แถบ / ท่อ / wrie / บาร์ / ect |
| มาตรฐาน | UNS, DIN, ASTM, SAE, ISO, ASME |
| City Of Warehouse | Wuxi, Jiangsu Province |
|---|---|
| Grade | 304 201 202 301 304 304L 316 316L 321 310S 2205 2507 |
| Custom Made | Yes |
| Coil Id | 10mm Or2500mm |
| Tensilestrength | 520-750 MPa |
| วัสดุ | Monel K-500 Alloy K-500 alloy เหล็กแผ่นโลหะผสมเหล็กบาร์เหล็กโลหะผสมท่อเหล็กลวดโลหะผสม |
|---|---|
| ชนิด | ลวดนิกเกิลบาร์ |
| เกรด | โลหะผสมนิกเกิลฐาน |
| มีรูป | แผ่น / แถบ / ท่อ / wrie / บาร์ / ect |
| มาตรฐาน | UNS, DIN, ASTM, SAE, ISO, ASME |
| วัสดุ | โลหะผสมเหล็ก Incoloy 901 Incoloy 925 Incoloy 926 แผ่นโลหะผสมเหล็กบาร์ลวดท่อ |
|---|---|
| ชนิด | เหล็กแผ่นโลหะผสมนิกเกิลท่อเหล็กแผ่นเหล็ก |
| เกรด | โลหะผสมนิกเกิลฐาน |
| มีรูป | แผ่น / แถบ / ท่อ / wrie / บาร์ / ect |
| มาตรฐาน | UNS, DIN, ASTM, SAE, ISO, ASME |
| วัสดุ | Hastelloy B3 N10675 2.4600 C276 C C2000 C22 C4 BX โลหะผสมรอบบาร์แผ่นท่อขดลวด |
|---|---|
| ชนิด | ลวดบาร์ท่อแผ่นโลหะผสมขดลวด |
| เกรด | โลหะผสมนิกเกิลฐาน |
| มีรูป | แผ่น / แถบ / ท่อ / wrie / บาร์ / ect |
| มาตรฐาน | UNS, DIN, ASTM, SAE, ISO, ASME |