| ผลิตภัณฑ์ | 254SMo S31254 F44 1.4547 แผ่นเหล็กสแตนเลสเพล็กซ์ซุปเปอร์ดูเพล็กซ์ |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM JIS EN GB |
| ระดับ | 254SMO S31254, F44, 1.4547 |
| จัดส่ง | รีดร้อน อบ และดอง |
| พื้นผิว | No.1, HL, No.4, พ่นทราย |
| Steel Grade | Stainless Steel |
|---|---|
| Temperature Resistance | Can Withstand High Temperatures |
| Finish Process | Cold-Finished, Bright Annealing |
| Main Standard | ASTM A270, ASTM A269, ASTM A688 A213 A312etc |
| Type | Stainless Steel Seamless Tube / Tubing |
| ท่อไร้รอยต่อ | OD 3 มม. ถึง 652 มม. OD |
|---|---|
| ท่อพิเศษ | ท่อเชื่อม |
| ความหนา | 0.3 มม. ~ 60 มม |
| ความหนาของผนัง | 0.010 นิ้วถึง 0.250 นิ้ว |
| ลักษณะ | แข็งแกร่งและแข็งแกร่งมาก |
| Surface | Black, Bright, Polished |
|---|---|
| Weldability | Good |
| Similar Grade | 304L 316L 321 |
| Lenght | 1-12m, Or As Requirement |
| Steel Grade | 200 300 400 600 Series |
| สินค้า | เหล็กแผ่นรีดเย็นอ่อนเหล็กแผ่นอ่อนราคาเหล็กแผ่นเหล็กแผ่น |
|---|---|
| มาตรฐาน | AISI, ASTM, DIN, JIS |
| เทคนิค | รีดเย็นรีดร้อน |
| ความหนา | 0.3-3mm |
| ความกว้าง | 50-1500mm |
| ชื่อสินค้า | 4140 42CrMo4 1.7225 SCM440 เหล็กกล้าไร้สนิมดึงเย็น |
|---|---|
| เกรด | 4140,4135,42CrMo, 4130, A-387Cr.B, 5140,5120 |
| มีรูป | แผ่นแถบท่อ wrie บาร์ ect |
| มาตรฐาน | AISI, ASTM, BS, DIN, GB, JIS |
| ชนิด | แถบเหล็กคาร์บอนกลมเหล็กเหลี่ยมมุมหกเหลี่ยม |
| ชื่อสินค้า | ที่มีคุณภาพที่สำคัญ aisi 4140 เหล็กคาร์บอนโลหะผสมเหล็กเหล็กเส้นกลมก้านผู้จัดจำหน่ายในประเทศจีน |
|---|---|
| เกรด | 010 1020 1045 CK10 CK22 CK45 S10C S20C S45C |
| มีรูป | แผ่นแถบท่อ wrie บาร์ ect |
| มาตรฐาน | AISI, ASTM, BS, DIN, GB, JIS |
| ชนิด | แถบเหล็กคาร์บอนกลมเหล็กเหลี่ยมมุมหกเหลี่ยม |
| ชื่อสินค้า | ที่มีคุณภาพสูง 20 # 45 # 20Mn 50Mn คาร์บอนเหล็กคาร์บอนประเทศจีนผู้ผลิต |
|---|---|
| เกรด | 20 # 45 # 20 ล้าน 50 ล้าน |
| มีรูป | แผ่นแถบท่อ wrie บาร์ ect |
| มาตรฐาน | AISI, ASTM, BS, DIN, GB, JIS |
| ชนิด | แถบเหล็กคาร์บอนกลมเหล็กเหลี่ยมมุมหกเหลี่ยม |
| ผลิตภัณฑ์ | S32750 2507 F53 1.4410 แผ่นเพลทสแตนเลสซุปเปอร์ดูเพล็กซ์ |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM JIS EN GB |
| ระดับ | S32750 2507 F53 1.4410 |
| จัดส่ง | รีดร้อน อบ และดอง |
| พื้นผิว | No.1, HL, No.4, พ่นทราย |
| ผลิตภัณฑ์ | 904 l N08904 1.4539 แผ่นสแตนเลสเพล็กซ์ซุปเปอร์ดูเพล็กซ์ |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM JIS EN GB |
| ระดับ | 904 ล. N08904 1.4539 |
| จัดส่ง | รีดร้อน อบ และดอง |
| พื้นผิว | No.1, HL, No.4, พ่นทราย |