| ผลิตภัณฑ์ | 201 304 321 316l 2B เสร็จสิ้นแผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็นคุณภาพดี |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM A240-14 |
| ระดับ | 321 304 301 304 316 304L 316L 310S 317 317L 904L 2205 |
| พื้นผิว | BA 2B NO.1 NO.3 NO.4 8K HL 2D 1D |
| วัสดุ | 200 ซีรีส์ 300 ซีรีส์ 400 ซีรีส์ |
| Product | AISI 416 405 430F 439 446 434 409 409L 442 Stainless Steel Round Bar |
|---|---|
| Standard | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
| ระดับ | 400Series 300Series.200series.monel series inconel hastelloy series |
| พื้นผิว | ดอง, ขัดเงา, บดเสร็จ, |
| Material | BAOSTEEL, JISCO, TISCO, etc. |
| Product | 17-4PH 17-7PH 15-5PH prime Hot rolled stainless steel Round bar |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
| Grade | 300Series.200series,400size,600size.monel series inconel hastelloy series |
| Surface | Pickled, bright polished, grind finish, |
| Material | BAOSTEEL, JISCO, TISCO, etc. |
| ผลิตภัณฑ์ | ท่อนูนสแตนเลส 316 304 304L 316L 430 201 |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
| ระดับ | 347 309S 304 304L 316 316L 316Ti 321 310S 410 430 2205 2507 904L |
| พื้นผิว | 180G,320G,400G Satin/Hairline,500G,600G กระจกเงา |
| รูปร่าง | Round.square.Rectangle |
| ผลิตภัณฑ์ | 201 301 304 304L 316 316L 321 410 430 2205 2507 310S ท่อนูนสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
| ระดับ | 347 309S 304 304L 316 316L 316Ti 321 310S 410 430 2205 2507 904L |
| ขัด | สว่างหรือกระจก, ซาติน, เส้นผม, |
| รูปร่าง | Round.square.Rectangle |
| ผลิตภัณฑ์ | 201 301 304 304L 316 316L 321 410 430 จีนราคาถูกสแตนเลสท่อ slotted ท่อ |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
| ระดับ | 347 309S 304 304L 316 316L 316Ti 321 310S 410 430 2205 2507 904L |
| เสร็จสิ้นซาติน | 180#/240#/320#/400# |
| รูปร่าง | Round.square.Rectangle |
| ผลิตภัณฑ์ | ASTM A269 1/4 "3/8" 316L ท่อม้วนสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM, AISI, GB, JIS |
| ระดับ | 304 304L 316 316L 321 310S 2205 2507 |
| พื้นผิว | ดองและเคลือบเงาสดใส |
| เทคนิค | รีดเย็น |
| ผลิตภัณฑ์ | 316 316l 310 310s 321 304 ท่อสแตนเลสท่อ |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
| ระดับ | 347 309S 304 304L 316 316L 316Ti 321 310S 410 430 2205 2507 904L |
| เสร็จสิ้นซาติน | 180#/240#/320#/400# |
| รูปร่าง | Round.square.Rectangle |
| Material Grade | 317L, 321 2205 2507 904L 254SMO |
|---|---|
| Products | Stainless Steel Pipe |
| Lenght | 1-12m, Or As Requirement |
| Weldability | Good |
| Description | Stainless Steel Tube |
| ผลิตภัณฑ์ | แผ่นสแตนเลส 316 |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM A240 / A240M - 14 |
| ระดับ | 316, 316L, 316Ti, 321, 310S เป็นต้น |
| จัดส่ง | รีดร้อน อบ และดอง |
| พื้นผิว | No.1, HL, No.4, พ่นทราย |