| ผลิตภัณฑ์ | แผ่นสแตนเลส 310S |
|---|---|
| มาตรฐาน | JIS G 4304: 2012 |
| ระดับ | SUS310, SUS310S, SUS316, SUS316L, SUS316Ti, SUS321 เป็นต้น |
| จัดส่ง | รีดร้อน อบ และดอง |
| พื้นผิว | No.1, HL, No.4, พ่นทราย |
| ผลิตภัณฑ์ | แผ่นสแตนเลส 2205 |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM A240 / A240M - 14 |
| ระดับ | 2205, 316Ti, 904L, 316L, 321, 310S เป็นต้น |
| จัดส่ง | รีดร้อน อบ และดอง |
| พื้นผิว | No.1, HL, No.4, พ่นทราย |
| ผลิตภัณฑ์ | แผ่นสแตนเลส 410 |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM A240 JIS G4304 |
| ระดับ | 410, 316L, 2205, 316Ti, 321, 310S เป็นต้น |
| จัดส่ง | รีดร้อน อบ และดอง |
| พื้นผิว | 1D, No.1, HL, No.4, พ่นทราย |
| ผลิตภัณฑ์ | แผ่นสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM A240 JIS G4304 |
| ระดับ | 309S, 316L, 2205, 316Ti, 321, 310S เป็นต้น |
| จัดส่ง | รีดร้อน อบ และดอง |
| พื้นผิว | No.1, HL, No.4, พ่นทราย |
| ระดับ | ซีรีส์ 200,300 ซีรีส์,400 ซีรีส์ 600 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน | AISI, JIS |
| ความยาว | 300-6000mm |
| ความหนา | 0.03-3mm |
| ความกว้าง | 600-1550mm |
| ระดับ | ซีรีส์ 200,300 ซีรีส์,400 ซีรีส์ 600 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน | AISI, JIS |
| ความยาว | 300-6000mm |
| ความหนา | 0.03-3mm |
| ความกว้าง | 600-1550mm |
| ผลิตภัณฑ์ | แผ่นสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐาน | JIS G 4304: 2012 |
| ระดับ | SUS316L, SUS316Ti, SUS321, SUS310S เป็นต้น |
| จัดส่ง | รีดร้อน อบ และดอง |
| พื้นผิว | No.1, HL, No.4, บรัชออน, แมตต์ |
| Stock | Stock |
|---|---|
| City Of Warehouse | Wuxi, Jiangsu Province |
| Price Terms | Fob CFR CIF |
| Application | Construction, Automotive, Kitchenware |
| Custom Made | Yes |
| Material | Stainless Steel |
|---|---|
| Steel Grade | 200 300 400 600 Series |
| Similar Grade | 304L 316L 321 |
| Products | Stainless Steel Pipe |
| Surface | Black, Bright, Polished |
| ผลิตภัณฑ์ | โปรไฟล์สแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐาน | GB, ASTM, JIS, BS, DIN, UNI เป็นต้น |
| ระดับ | ซีรีส์ 200, 300 ซีรีส์, 400 ซีรีส์ |
| แอปพลิเคชัน | การก่อสร้าง |
| เทคนิค | รีดเย็น, รีดเย็น, รีดร้อน |