| ผลิตภัณฑ์ | แผ่นสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐาน | JIS G 4304: 2012 |
| ระดับ | SUS316L, SUS316Ti, SUS321, SUS310S เป็นต้น |
| จัดส่ง | รีดร้อน อบ และดอง |
| พื้นผิว | No.1, HL, No.4, Brushed, Matt |
| ระดับ | แผ่นสแตนเลส 301 |
|---|---|
| มาตรฐาน | AISI, JIS |
| ความยาว | 300-2000mm |
| ความหนา | 0.15-3mm |
| ความกว้าง | 1.5-1219mm |
| ผลิตภัณฑ์ | แผ่นสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐาน | JIS G 4304 G4305 - 2012 |
| ระดับ | SUS321, SUS316L, SUS316Ti, SUS310S เป็นต้น |
| พื้นผิว | No.1, HL, No.4, พ่นทราย |
| ความหนา | 3~200mm |
| ผลิตภัณฑ์ | แผ่นสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM A240 JIS G4304 |
| ระดับ | SUS420, SUS304, SUS316L, SUS316Ti, SUS321 เป็นต้น |
| จัดส่ง | รีดร้อน อบ และดอง |
| พื้นผิว | No.1, HL, No.4, พ่นทราย |
| ผลิตภัณฑ์ | ม้วนสแตนเลส |
|---|---|
| ระดับ | 304 304L 316 316L 321 310 310S 430 |
| พื้นผิว | 2B จบ |
| ค | สูงสุด 0.08% |
| Cr | 18% -20% |
| ผลิตภัณฑ์ | แถบช่องสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM A276, JIS G4303, JIS G4311, DIN 1654-5, DIN 17440, GB/T 1220 |
| วัสดุ | 201,202,301,304 เป็นต้น |
| พื้นผิว | ดอง ขัด พ่น ฯลฯ |
| พิมพ์ | แถบแบนสี่เหลี่ยมมุมกลม |
| ผลิตภัณฑ์ | แถบช่องสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM A276, A484, A479, A580, A582, JIS G4303, JIS G4311, DIN 1654-5, DIN 17440, GB/T 1220 |
| วัสดุ | 201,202,301,304,309S,310S,316,316L,410,420,430 ฯลฯ |
| พื้นผิว | ดอง ขัด พ่น ฯลฯ |
| พิมพ์ | แถบแบนสี่เหลี่ยมมุมกลม |
| ผลิตภัณฑ์ | แถบช่องสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM A276, A484, A479, A580, A582, JIS G4303, JIS G4311, DIN 1654-5, DIN 17440, GB/T 1220 |
| วัสดุ | 201,202,301,304,309S,310S,316,316L,410,420,430 ฯลฯ |
| พื้นผิว | ดอง ขัด พ่น ฯลฯ |
| พิมพ์ | แถบแบนสี่เหลี่ยมมุมกลม |
| ผลิตภัณฑ์ | แถบช่องสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM A276, A484, A479, A580, A582, JIS G4303, JIS G4311, DIN 1654-5, DIN 17440, GB/T 1220 |
| วัสดุ | 201,202,301,304,309S,310S,316,316L,410,420,430 ฯลฯ |
| พื้นผิว | ดอง ขัด พ่น ฯลฯ |
| พิมพ์ | แถบแบนสี่เหลี่ยมมุมกลม |
| ผลิตภัณฑ์ | โปรไฟล์สแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐาน | GB, ASTM, JIS, BS, DIN, UNI เป็นต้น |
| ระดับ | ซีรีส์ 200, 300 ซีรีส์, 400 ซีรีส์ |
| แอปพลิเคชัน | การก่อสร้าง |
| เทคนิค | รีดเย็น รีดเย็น รีดร้อน |