| รูปร่าง | Round.square.Rectangle |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
| พื้นผิว | ขัดเงาแบบดองและสดใส |
| ชนิด | เชื่อมไร้รอยต่อ |
| ความหนา | 0.5 มม. ~ 80 มม |
| รูปร่าง | ท่อเหล็กสเตนเลส 439 Sus 439 Stainless Seel Tube 439 Stainless Steel Pipe |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
| พื้นผิว | ขัดเงาแบบดองและสดใส |
| ประเภท | เชื่อมไร้รอยต่อ |
| ความหนา | 0.5 มม. ~ 80 มม |
| แอปพลิเคชัน | เคมี ระบบท่อส่งน้ำ อุตสาหกรรม |
|---|---|
| ผลิตภัณฑ์ | 316 316L ท่อสแตนเลสสำหรับเครื่องมือโลหะ |
| มาตรฐาน | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
| พื้นผิว | ดองและเคลือบเงาสดใส |
| รูปร่าง | Round.square.Rectangle |
| Product | 316 316L 316Ti 310S 321 Stainless steel coil tubing |
|---|---|
| Standard | ASTM A312, ASTM A213, ASTM A249, ASTM A554 |
| ระดับ | 201 304 304L 316 316L 321 310S 430 2205 |
| พื้นผิว | มิลล์หรือไบรท์ |
| เทคนิค | ม้วนร้อนดึงเย็น |
| ผลิตภัณฑ์ | 316 316L 347 ท่อเชื่อมอุตสาหกรรมสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
| พื้นผิว | ดอง 180G,320G,400G ซาติน/เส้นผม, 500G,600G กระจกเสร็จ |
| รูปร่าง | Round.square.Rectangle |
| Thickness | 0.5mm ~ 80mm |
| ผลิตภัณฑ์ | Astm A240 316l แผ่นสแตนเลส 1219mm 1500mm 2000mm Width |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM A240 |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว | 2B/BA/HAIRLINE/8K/NO.4/etched/satin |
| เทคนิค | รีดเย็น รีดร้อน |
| ระยะเวลาราคา | CIF CFR FOB EX-WORK |
| แอปพลิเคชัน | เคมี ระบบท่อส่งน้ำ อุตสาหกรรม |
|---|---|
| ผลิตภัณฑ์ | 316 316L ท่อสแตนเลสสำหรับเครื่องมือโลหะ |
| มาตรฐาน | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
| พื้นผิว | ดองและเคลือบเงาสดใส |
| รูปร่าง | Round.square.Rectangle |
| ผลิตภัณฑ์ | 430 409 446 410 420 ท่อเหล็กกล้าไร้สนิมที่มีความแม่นยำ |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
| ระดับ | 200 ซีรีส์: 201, 202,200Gu, 201Gu,301, 302, 303, 303Gu, 304, 304L, 304Gu,309, 316, 316L, 310, 310S, |
| พื้นผิว | เสร็จสิ้นการดองและขัดเงา |
| เทคนิค | รีดเย็น รีดร้อน |
| ผลิตภัณฑ์ | ท่อม้วนสแตนเลส exw ไม่มีรอยต่อ ASTM A269 TP304 316L พื้นผิว BA รีดเย็น |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM, AISI, GB, JIS |
| ระดับ | 304 |
| พื้นผิว | ดองและขัดเงา |
| เทคนิค | รีดเย็น |
| ผลิตภัณฑ์ | 304 304L 316 316L 321 310S แท่งหกเหลี่ยมสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐาน | AISI, ASTM, DIN, GB, JIS, SUS |
| ระดับ | 200series 300series 400series ANSI 304 304L |
| พื้นผิว | ดอง, ขัดเงา, ขัดเสร็จ, |
| พิมพ์ | กลม หกเหลี่ยม สี่เหลี่ยม แบน ฯลฯ |