| ผลิตภัณฑ์ | ท่อไร้รอยต่อสแตนเลส 904L ทนแรงดันสูง |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
| ระดับ | 200 ซีรีส์: 201, 202,200Gu, 201Gu,301, 302, 303, 303Gu, 304, 304L, 304Gu,309, 316, 316L, 310, 310S, |
| Surface | 2B/BA/6K/4K/8K/ MIRROR/NO.4/HL/ Polish/NO.1 |
| ค | สูงสุด 2% |
| ผลิตภัณฑ์ | แผ่นสแตนเลส 304 304L แผ่นสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM, AISI, GB, JIS |
| ได้รับการรับรอง | ISO SGS BV CE |
| พื้นผิว | BA/2B/NO.1/NO.3/NO.4/8K/HL/2D/1D |
| ระยะเวลาราคา | CIF CFR FOB |
| ผลิตภัณฑ์ | แผ่นสแตนเลส 304 304L แผ่นสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM A240 |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว | 2B/BA/HAIRLINE/8K/NO.4/etched/satin |
| เทคนิค | รีดเย็น รีดร้อน |
| ระยะเวลาราคา | CIF CFR FOB EX-WORK |
| ผลิตภัณฑ์ | 201 202 301 304 304L แผ่นสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM240 |
| ได้รับการรับรอง | ISO SGS BV CE |
| พื้นผิว | BA/2B/NO.1/NO.3/NO.4/8K/HL/2D/1D |
| ระยะราคา | CIF CFR FOB |
| ผลิตภัณฑ์ | 321 ท่อสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
| ระดับ | 321,321H 347,347H ,2205,2507,904L |
| พื้นผิว | 2B/BA/6K/4K/8K/ กระจก/NO.4/HL/ โปแลนด์/NO.1 |
| พิมพ์ | ไม่มีรอยต่อรอย |
| ผลิตภัณฑ์ | แผ่นสแตนเลส 310S |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
| ระดับ | ซีรีส์ 200 ซีรีส์ 300 ซีรีส์ 400 ซีรีส์ |
| พื้นผิว | 2B, BA, No.4, HL, มิเรอร์ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | แผ่นเหล็กสแตนเลส |
| ผลิตภัณฑ์ | 321 304 310S แผ่นเหล็กสแตนเลส 2B |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
| ระดับ | ซีรีส์ 200 ซีรีส์ 300 ซีรีส์ 400 ซีรีส์ |
| พื้นผิว | 2B, BA, No.4, HL, มิเรอร์ |
| หมายเลขรุ่น | 201/304/304L/321/316/316L/309/309S/310S/904L |
| Product | Stainless steel cold drawing light round bar |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS ASTM A276 |
| Surface | Pickled, bright polished, grind finish, |
| Type | Round, Round,Square,flat,Angle,Channel Bar and Profiles |
| Process method | Cold Drawn,Cold Rolled,Hot Rolled,Forged |
| ผลิตภัณฑ์ | ASTM A240 347/347H แผ่นเหล็กสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM A240 |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว | 2B/BA/HAIRLINE/8K/NO.4/etched/satin |
| เทคนิค | รีดเย็น รีดร้อน |
| ระยะเวลาราคา | CIF CFR FOB EX-WORK |
| Product | AISI SUS SS 201 stainless steel bar 201 202 301 304 304L |
|---|---|
| Standard | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
| Grade | 201 202 304 316 l 410 |
| พื้นผิว | ดอง, ขัดเงา, บดเสร็จ, |
| วัสดุ | BAOSTEEL, JISCO, TISCO เป็นต้น |