| สินค้า | ท่อสแตนเลสสังกะสี |
|---|---|
| มาตรฐาน | API, ASTM, DIN, JIS, BS, JIS, GB, DIN |
| เกรด | Q195, Q235, Q345, S235, S235JR, S355JR.STK400 / 500 |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก | 6 - 600 มม |
| พื้นผิว | สังกะสี |
| ผลิตภัณฑ์ | 430 409 446 410 420 สเตนเลสสตีลไม่มีรอยต่อที่มีความแม่นยำท่อ |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
| ระดับ | 200 ซีรีส์: 201, 202,200Gu, 201Gu,301, 302, 303, 303Gu, 304, 304L, 304Gu,309, 316, 316L, 310, 310S, |
| พื้นผิว | ดองและเคลือบเงาเสร็จ |
| เทคนิค | รีดเย็น รีดร้อน |
| ผลิตภัณฑ์ | ขัด 316 316L ท่อเหล็กสแตนเลสหนา 0.3 มม. ~ 30 มม. ความต้านทานการกัดกร่อน |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
| ระดับ | 201, 202, 304, 304L, 316, 316L, 310, 310S, 316Ti, 317L, 321,347H, 410,420,430,904L |
| พื้นผิว | 2B/BA/6K/4K/8K/ กระจก/NO.4/HL/โปแลนด์/NO.1 |
| ค | สูงสุด 0.08% |
| ผลิตภัณฑ์ | ท่อสแตนเลส 201 |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
| ระดับ | 200 ซีรีส์: 201, 202,200Gu, 201Gu,301, 302, 303, 303Gu, 304, 304L, 304Gu,309, 316, 316L, 310, 310S, |
| พื้นผิว | 2B/BA/6K/4K/8K/ กระจก/NO.4/HL/ โปแลนด์/NO.1 |
| ค | สูงสุด 0.15% |
| ผลิตภัณฑ์ | 321 ท่อสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
| ระดับ | 321,347,347H ,2205,2507,904L |
| พื้นผิว | 2B/BA/6K/4K/8K/ กระจก/NO.4/HL/ โปแลนด์/NO.1 |
| ค | สูงสุด 0.08% |
| ผลิตภัณฑ์ | ท่อสแตนเลสที่มีความแม่นยำ |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
| ระดับ | 304, 304L, 316, 316L, 310S, 316Ti,317,317L,321,430,904L |
| พื้นผิว | 2B/BA/6K/4K/8K/ กระจก/NO.4/HL/ โปแลนด์/NO.1 |
| ค | สูงสุด 0.08% |
| Product | Stainless Steel Bar |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
| Grade | 201 202 304 316 l 410 |
| Surface | Pickled, bright polished, grind finish, |
| Material | BAOSTEEL, JISCO, TISCO, etc. |
| ผลิตภัณฑ์ | แผ่นสแตนเลส 316 316L |
|---|---|
| ค | สูงสุด 0.08% 0.035% |
| Cr | 16%-18% |
| นิ | 10%-14% |
| ความหนา | 0.3mm ~ 6mm |
| ผลิตภัณฑ์ | แผ่นสแตนเลส 347H |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM A240-14 |
| พื้นผิว | 2B |
| ค | 0.04%~0.08% |
| Cr | 17% -19% |
| สินค้า | 201 ลวดสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐาน | GB, JIS, ASTM, AISI, DIN |
| เกรด | 201,202,316,316 L, 321,410,416,420,430,1.4301, 1.4306, 1.4845, 1.4401, 1.4371, 1.4597,1.4541 ฯลฯ |
| พื้นผิว | สม่ำเสมอและสวยงามด้วยความมั่นคงเชิงเส้นสดใส, ดอง, ดำ |
| งานฝีมือ | วาดเย็นและอบอ่อน |