| ผลิตภัณฑ์ | ท่อสแตนเลส 304, 316L, 321, 310S |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM, AISI, GB, JIS |
| ระดับ | 200/300/400/900 ซีรีส์ |
| พื้นผิว | ดองและขัดเงา |
| เทคนิค | รีดเย็นรีดร้อน |
| ผลิตภัณฑ์ | 0.4mm 0.5mm AISI 1.4301 astm a240 tp 316l 304 แผ่นสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
| ได้รับการรับรอง | ISO SGS BV CE |
| พื้นผิว | BA/2B/NO.1/NO.3/NO.4/8K/HL/2D/1D |
| ระยะราคา | CIF CFR FOB |
| ผลิตภัณฑ์ | แผ่นสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM A240 304 |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว | 2B/BA/HAIRLINE/8K/NO.4/แกะสลัก/ซาติน |
| เทคนิค | รีดเย็นรีดร้อน |
| ระยะราคา | CIF CFR FOB EX-WORK |
| ผลิตภัณฑ์ | 2205 ท่อไร้รอยต่อเหล็กกล้าไร้สนิมดูเพล็กซ์ใช้สำหรับเครื่องตกตะกอนไฟฟ้าแบบไหลบ่าแบบเปียก |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
| พื้นผิว | ดองและขัดเงา |
| รูปร่าง | กลม. สี่เหลี่ยม. สี่เหลี่ยมผืนผ้า |
| ความหนา | 0.5มม.~80มม |
| ผลิตภัณฑ์ | 0.4mm 0.5mm AISI 1.4301 astm a240 tp 316l 304 แผ่นสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
| ได้รับการรับรอง | ISO SGS BV CE |
| พื้นผิว | BA/2B/NO.1/NO.3/NO.4/8K/HL/2D/1D |
| ระยะราคา | CIF CFR FOB |
| ผลิตภัณฑ์ | 0.4mm 0.5mm AISI 1.4301 astm a240 tp 316l 304 แผ่นสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
| ได้รับการรับรอง | ISO SGS BV CE |
| พื้นผิว | BA/2B/NO.1/NO.3/NO.4/8K/HL/2D/1D |
| ระยะราคา | CIF CFR FOB |
| พิมพ์ | รอยไม่มีรอยต่อ |
|---|---|
| ผลิตภัณฑ์ | 304 304L ท่อไร้รอยต่อและรอย |
| ระดับ | 304 304L 316 316L 321 310S 2205 |
| พื้นผิว | ดองหรือสดใส |
| รูปร่าง | กลมหรือเหลี่ยม |
| ผลิตภัณฑ์ | 1.4021 SUS 201 304 เหล็กกล้าไร้สนิมดึงเย็นซัพพลายเออร์แท่งหกเหลี่ยม |
|---|---|
| มาตรฐาน | AISI, ASTM, DIN, GB, JIS, SUS ASTM A276 |
| ระดับ | 200series 300series 400series |
| พื้นผิว | ดอง, ขัดเงา, ขัดเสร็จ, |
| พิมพ์ | กลม หกเหลี่ยม สี่เหลี่ยม แบน ฯลฯ |
| ผลิตภัณฑ์ | แผ่นสแตนเลส 304 |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
| ได้รับการรับรอง | ISO SGS BV CE |
| พื้นผิว | BA/2B/NO.1/NO.3/NO.4/8K/HL/2D/1D |
| ระยะราคา | CIF CFR FOB |
| ผลิตภัณฑ์ | แผ่นสแตนเลส 304 |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM A240 |
| ค | สูงสุด 0.08% |
| Cr | 18% -20% |
| นิ | 8% -10% |