| Product | 201 304 304L 310S 316 316L prime Hot rolled stainless steel Round bar |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
| Grade | 300Series.200series.monel series inconel hastelloy series |
| Surface | Pickled, bright polished, grind finish, |
| Material | BAOSTEEL, JISCO, TISCO, etc. |
| ผลิตภัณฑ์ | 1.4301 201 202 304 เหล็กกล้าไร้สนิมขัดเงาผิวสีดำแท่งกลม |
|---|---|
| Standard | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
| Grade | 201 202 304 304L 316 316L 310S 410 420 430 |
| Surface | Pickled, bright polished, grind finish, |
| Material | BAOSTEEL, JISCO, TISCO, etc. |
| ผลิตภัณฑ์ | aisi 316l 2b แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดร้อน 201 304 304l 316 |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM, AISI, GB, JIS |
| ได้รับการรับรอง | ISO SGS BV CE |
| พื้นผิว | BA/2B/NO.1/NO.3/NO.4/8K/HL/2D/1D |
| ระยะเวลาราคา | CIF CFR FOB |
| Product | High quality aisi 201 303 304 410 420 stainless steel bar stainless steel shaft |
|---|---|
| Standard | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS ASTM A276 |
| Surface | Pickled, bright polished, grind finish, |
| พิมพ์ | กลม, กลม, สี่เหลี่ยมจัตุรัส, แบน, มุม, แถบช่องและโปรไฟล์ |
| กรรมวิธี | ดึงเย็น, รีดเย็น, รีดร้อน, ปลอมแปลง |
| ผลิตภัณฑ์ | แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดร้อนรีดเย็น 304 304L 430 แผ่นสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM, AISI, GB, JIS |
| ได้รับการรับรอง | ISO SGS BV CE |
| พื้นผิว | BA/2B/NO.1/NO.3/NO.4/8K/HL/2D/1D |
| ระยะเวลาราคา | CIF CFR FOB |
| ผลิตภัณฑ์ | ขัดเงาคุณภาพสูง 2B BA NO.1 201 304 301 321 316 แผ่นเหล็กม้วนสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM, AISI, GB, JIS |
| ได้รับการรับรอง | ISO SGS BV CE |
| พื้นผิว | BA/2B/NO.1/NO.3/NO.4/8K/HL/2D/1D |
| ระยะเวลาราคา | CIF CFR FOB |
| ผลิตภัณฑ์ | 304 310s 316L 321 แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็นและรีดร้อน |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM A240 |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว | 2B/BA/HAIRLINE/8K/NO.4/etched/satin |
| เทคนิค | รีดเย็น รีดร้อน |
| ระยะเวลาราคา | CIF CFR FOB EX-WORK |
| ผลิตภัณฑ์ | 316 316L เหล็กแผ่นรีดร้อนรีดเย็นสแตนเลสแผ่นรีดเย็น |
|---|---|
| ค | สูงสุด 0.08% 0.035% |
| Cr | 16%-18% |
| นิ | 10%-14% |
| ความหนา | 0.3mm ~ 6mm |
| ระดับ | 304 304L 316 316L 321 310S 2205 2507 904L 410 420 430 |
|---|---|
| พื้นผิว | ดองและเคลือบเงาสดใส |
| พิมพ์ | เชื่อมไร้รอยต่อ |
| ความหนา | 0.05-5mm |
| OD | 0.26mm – 16mm |
| พิมพ์ | เชื่อมไร้รอยต่อ |
|---|---|
| ผลิตภัณฑ์ | 304 304L 316 316L 321 310S ผู้จัดจำหน่ายท่อสแตนเลสเส้นเลือดฝอย |
| มาตรฐาน | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
| พื้นผิว | ดองและเคลือบเงาสดใส |
| รูปร่าง | Round.square.Rectangle |