| Manufacture Technology | Cold Drawn/Cold Rolled |
|---|---|
| Products | Stainless Steel Pipe |
| Description | Stainless Steel Tube |
| Similar Grade | 304L 316L 321 |
| Tensile Strength | 515 MPa (typical For 304 Grade) |
| Material | Stainless Steel |
|---|---|
| Width | 500-3000mm |
| MOQ | 1 Ton |
| Tolerance | ±0.02mm |
| Application | Construction/ Decoration/ Industry |
| ผลิตภัณฑ์ | ลวดสแตนเลส 316 316L |
|---|---|
| มาตรฐาน | GB , JIS, ASTM , AISI , DIN |
| ระดับ | 201,202,301,303,304,304L,305,316,316L,321,410,416,420,430,1.4301, 1.4306, 1.4845, 1.4401, 1.4371, 1. |
| พื้นผิว | สม่ำเสมอและสวยงามด้วยความเสถียรเชิงเส้น สว่าง ดอง สีดำ |
| หัตถกรรม | ดึงเย็นและอบอ่อน |
| ผลิตภัณฑ์ | แผ่นสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM A240 304 |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว | 2B/BA/HAIRLINE/8K/NO.4/แกะสลัก/ซาติน |
| เทคนิค | รีดเย็นรีดร้อน |
| ระยะราคา | CIF CFR FOB EX-WORK |
| Tensilestrength | 520 - 750 MPa |
|---|---|
| Edge | Mill / Slit Edge |
| Origin | Shandong, China |
| Thickness | 0.02mm - 3.0mm |
| Price Terms | FOB/ CIF/ EX-WORK |
| ใบสมัคร | ลวดเชื่อมลวดสปริงลวดผูก |
|---|---|
| มาตรฐาน | GB, JIS, ASTM, AISI, DIN |
| สินค้า | ERNiCrMo-3 ERNiCrMo-4 ERNiFeCr-2 ERNiFeCr-1 ERNiCrFe-7 ERNiCrMo-7 ERNiCrCoMo-1 |
| เกรด | โลหะผสมนิกเกิลและลวดเชื่อมสแตนเลส |
| งานฝีมือ | ดึงเย็นและอบอ่อน |
| Dimensions | 1mm ~ 500mm |
|---|---|
| Width | Varies By Profile Type |
| Package | Standard Export Seaworthy Package |
| Surface Treatment | Galvanized Coated |
| Mechanical Strength | High Tensile Strength |
| สินค้า | ลวดทองแดงชุบทองแดงลวดทองแดงทองแดงที่หุ้มฉนวนหุ้มสายไฟ CCA เกลียว |
|---|---|
| มาตรฐาน | IEC, NEMA, GB, SGS, ISO |
| พื้นผิว | สีเคลือบ |
| ใบสมัคร | สายไฟฟ้า, เครื่องทำความร้อน, มอเตอร์, เครื่องแปลงกระแสไฟฟ้า, เครื่องกำเนิดไฟฟ้า, เครื่องเชื่อม |
| ใบรับรอง | ROHS / ISO9001 / ISO14001 |
| สินค้า | อลูมิเนียมกลม 1050 1060 1070 1100 3003 3004 5052 5005 5083 5754 คะแนนเต็ม |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM, JIS, GB |
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอย |
| พื้นผิว | โรงงานเสร็จสิ้น |
| ชนิด | สี่เหลี่ยมหกเหลี่ยมสี่เหลี่ยม ฯลฯ |