| ผลิตภัณฑ์ | aisi 316l 2b แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดร้อน 201 304 304l 316 |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM, AISI, GB, JIS |
| ได้รับการรับรอง | ISO SGS BV CE |
| พื้นผิว | BA/2B/NO.1/NO.3/NO.4/8K/HL/2D/1D |
| ระยะเวลาราคา | CIF CFR FOB |
| ผลิตภัณฑ์ | แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดร้อนรีดเย็น 304 304L 430 แผ่นสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM, AISI, GB, JIS |
| ได้รับการรับรอง | ISO SGS BV CE |
| พื้นผิว | BA/2B/NO.1/NO.3/NO.4/8K/HL/2D/1D |
| ระยะเวลาราคา | CIF CFR FOB |
| ผลิตภัณฑ์ | 304 310s 316L 321 แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็นและรีดร้อน |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM A240 |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว | 2B/BA/HAIRLINE/8K/NO.4/etched/satin |
| เทคนิค | รีดเย็น รีดร้อน |
| ระยะเวลาราคา | CIF CFR FOB EX-WORK |
| พื้นที่ | 2B/ BA/ No.1/ No.4/ 8K/ HL/ กระจก |
|---|---|
| ความกว้าง | 500-3000มม |
| ระยะราคา | FOB/CIF/CFR/EXW |
| แพ็คเกจ | แพ็คเกจส่งออกมาตรฐาน |
| รูปทรง | แผ่นเพลท |
| วัสดุ | Invar36 K93600 1.3912 แม็กซ์รอบบาร์แผ่นท่อขดลวด |
|---|---|
| ชนิด | ลวดบาร์ท่อแผ่นโลหะผสมขดลวด |
| เกรด | โลหะผสมนิกเกิลฐาน |
| มีรูป | แผ่น / แถบ / ท่อ / wrie / บาร์ / ect |
| มาตรฐาน | UNS, DIN, ASTM, SAE, ISO, ASME |
| ผลิตภัณฑ์ | ERNiCrMo-3 Mig การเชื่อม ลวดเชื่อม INCONEL ALLOY 625 800 |
|---|---|
| มาตรฐาน | GB , JIS, ASTM , AISI , DIN |
| ระดับ | ERNiCrMo-3, ERNiCrMo-4, ERNiCrMo-13, ERNiCrFe-3, ERNiCrFe-7, ERNiCr-3, ERNiCr-7, ERNiCu-7, ERNi-1, E |
| พื้นผิว | สม่ำเสมอและสวยงามด้วยความเสถียรเชิงเส้น สว่าง ดอง สีดำ |
| วัสดุ | นิกเกิล / โลหะผสมนิกเกิล |
| Product | Stainless steel round bar |
|---|---|
| Standard | ASTM A564 |
| วัสดุ | 630 17-4PH |
| พื้นผิว | ดอง, ดำ, สว่าง, ขัด, พ่น, ฯลฯ |
| Type | Round,square,hexagonal,flat,angle |
| ผลิตภัณฑ์ | 201 304 316L ลวดสแตนเลสสำหรับขาย |
|---|---|
| มาตรฐาน | GB , JIS, ASTM , AISI , DIN |
| ระดับ | 201,202,301,303,304,304L,305,316,316L,321,410,416,420,430,1.4301, 1.4306, 1.4845, 1.4401, 1.4371, 1. |
| พื้นผิว | สม่ำเสมอและสวยงามด้วยความเสถียรเชิงเส้น สว่าง ดอง สีดำ |
| หัตถกรรม | ดึงเย็นและอบอ่อน |
| Steel Grade | 201 202 301 304 304L 316 316L 321 317L 347H 2205 2507 254SMO |
|---|---|
| Productname | Stainless Steel Strip |
| Tolerance | 0.1mm |
| Heattreatment | Annealed, Hardened |
| Surfacefinish | 2B, BA, No.1, No.4, Mirror |
| Ni Content | 8-12% |
|---|---|
| Diameters | 1.0~530mm |
| Delivery Condition | Annealed |
| Free Machining | Stainless Steel Bar |
| Ferritic Grade | 304 201 304L 321 310S 347H 316 316L 2205 2507 904L |