| ผลิตภัณฑ์ | แผ่นสแตนเลส 304 304L แผ่นสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM A240 |
| ค | สูงสุด 0.08% |
| Cr | 18% -20% |
| นิ | 8% -10% |
| ผลิตภัณฑ์ | แผ่นสแตนเลส 304 304L แผ่นสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM, AISI, GB, JIS |
| ได้รับการรับรอง | ISO SGS BV CE |
| พื้นผิว | BA/2B/NO.1/NO.3/NO.4/8K/HL/2D/1D |
| ระยะเวลาราคา | CIF CFR FOB |
| ผลิตภัณฑ์ | ขัดเงาคุณภาพสูง 2B BA NO.1 201 304 301 321 316 แผ่นเหล็กม้วนสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM, AISI, GB, JIS |
| ได้รับการรับรอง | ISO SGS BV CE |
| พื้นผิว | BA/2B/NO.1/NO.3/NO.4/8K/HL/2D/1D |
| ระยะเวลาราคา | CIF CFR FOB |
| Corrosionresistance | Moderate To High |
|---|---|
| Carboncontent | 0.05% - 2.0% |
| Materialtype | Alloy Steel |
| Weldability | Moderate |
| Heattreatment | Quenching And Tempering |
| วัสดุ | Inconel 713 600 601 617 625 718 โลหะผสมนิกเกิล - บาร์เหล็กแผ่นลวดขดลวดท่อ |
|---|---|
| ชนิด | ลวดบาร์ท่อแผ่นโลหะผสมขดลวด |
| เกรด | โลหะผสมนิกเกิลฐาน |
| มีรูป | แผ่น / แถบ / ท่อ / wrie / บาร์ / ect |
| มาตรฐาน | UNS, DIN, ASTM, SAE, ISO, ASME |
| วัสดุ | Hastelloy B2 N10665 2.4617 C276 C C2000 C22 C4 BX โลหะผสมรอบบาร์แผ่นท่อขดลวด |
|---|---|
| ชนิด | ลวดบาร์ท่อแผ่นโลหะผสมขดลวด |
| เกรด | โลหะผสมนิกเกิลฐาน |
| มีรูป | แผ่น / แถบ / ท่อ / wrie / บาร์ / ect |
| มาตรฐาน | UNS, DIN, ASTM, SAE, ISO, ASME |
| ผลิตภัณฑ์ | ASTM A240 347/347H แผ่นเหล็กสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM A240 |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว | 2B/BA/HAIRLINE/8K/NO.4/etched/satin |
| เทคนิค | รีดเย็น รีดร้อน |
| ระยะเวลาราคา | CIF CFR FOB EX-WORK |
| ผลิตภัณฑ์ | แผ่นสแตนเลส 310S |
|---|---|
| มาตรฐาน | JIS G 4304: 2012 |
| ระดับ | SUS310, SUS310S, SUS316, SUS316L, SUS316Ti, SUS321 เป็นต้น |
| จัดส่ง | รีดร้อน อบ และดอง |
| พื้นผิว | No.1, HL, No.4, พ่นทราย |
| ผลิตภัณฑ์ | แผ่นสแตนเลส 304 304L แผ่นสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM A240 |
| ระดับ | ซีรีส์ 200,300 ซีรีส์,400 ซีรีส์ 600 ซีรีส์ |
| Cr | 18% -20% |
| นิ | 8% -10% |
| ผลิตภัณฑ์ | แผ่นสแตนเลส 304 304L แผ่นสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM A240 |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว | 2B/BA/HAIRLINE/8K/NO.4/etched/satin |
| เทคนิค | รีดเย็น รีดร้อน |
| ระยะเวลาราคา | CIF CFR FOB EX-WORK |