| วัสดุ | Alloy31 N08031 ล้อแม็กรอบแถบท่อแผ่นขดลวด |
|---|---|
| ชนิด | ลวดบาร์ท่อแผ่นโลหะผสมขดลวด |
| เกรด | โลหะผสมนิกเกิลฐาน |
| มีรูป | แผ่น / แถบ / ท่อ / wrie / บาร์ / ect |
| มาตรฐาน | UNS, DIN, ASTM, SAE, ISO, ASME |
| ระดับ | Hastelloy B B2 B3 C C4 C22 C276 X C2000 G30, B B2 B3 C C4 C22 C276 X C2000 G30 |
|---|---|
| เกรดเหล็ก | ฮาสเตลลอย B B2 B3 C C4 C22 C276 X C2000 G30 |
| ความอดทน | ±5% |
| โลหะผสมหรือไม่ | เป็นอัลลอยด์ |
| แอปพลิเคชัน | เหล็กเส้นโครงสร้าง |
| สินค้า | อลูมิเนียมเกรด Rod 6063 6061 อลูมิเนียมราคา |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM, JIS, GB |
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอย |
| พื้นผิว | โรงงานเสร็จสิ้น |
| ชนิด | สี่เหลี่ยมหกเหลี่ยมสี่เหลี่ยม ฯลฯ |
| สินค้า | ท่อสแตนเลส 201304 304L 316 316L 310S 321 2205 317L 904L |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM A312 และ A554 |
| เกรด | 304316L 321 310S 430 2205 |
| พื้นผิว | มิลล์หรือไบร์ท |
| เทคนิค | วาดเย็น |
| ผลิตภัณฑ์ | 316 สแตนเลสท่อกลม SS ไม่มีรอยต่อท่อ |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
| พื้นผิว | ดองและเคลือบเงาสดใส |
| รูปร่าง | Round.square.Rectangle |
| ความหนา | 0.5 มม. ~ 80 มม |
| ผลิตภัณฑ์ | ท่อม้วนสแตนเลสไม่มีรอยต่อ ASTM A269 TP304 316L พื้นผิว BA รีดเย็นเสร็จ |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM, AISI, GB, JIS |
| ระดับ | 304 |
| พื้นผิว | ดองและเคลือบเงาสดใส |
| เทคนิค | รีดเย็น |
| ผลิตภัณฑ์ | 1/8" OD SS สายควบคุมไฮดรอลิกท่อเส้นเลือดฝอย |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM, AISI, GB, JIS |
| ระดับ | 304 321 316 316L 304L 2205 2507 |
| พื้นผิว | ดองและเคลือบเงาสดใส |
| เทคนิค | รีดเย็น |
| สินค้า | T2 แท่งทองแดงกลมแท่งทองแดงแท่ง 16 มม. แท่งแบนทองแดง C12000 |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM, AISI, EN, BS, JIS, GB |
| วัสดุ | ทองแดงบริสุทธิ์ |
| พื้นผิว | โรงงานเสร็จสิ้น |
| ชนิด | สี่เหลี่ยมหกเหลี่ยมสี่เหลี่ยม ฯลฯ |
| สินค้า | ท่อทองแดง Pancake Coil |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะ | ที่กำหนดเอง |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก | 2mm-900mm |
| ความหนา | 0.5mm-50mm |
| ความยาว | 1-12m |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | แผ่นอลูมิเนียม 1070 ; |
|---|---|
| ความบาง | 0.5 มม. 2 มม. 3.0 มม. |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
| น้ำหนัก | ตามที่ขอ |
| ความกว้าง | 600mm-1650mm |