| ผลิตภัณฑ์ | ท่อสแตนเลส 316 |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM, AISI, GB, JIS |
| ระดับ | ซีรีส์ 200/300/400/900 |
| พื้นผิว | ดองและเคลือบเงาสดใส |
| เทคนิค | รีดเย็น รีดร้อน |
| Product | 310S Stainless steel bright round bar/steel rods |
|---|---|
| Standard | AISI, ASTM, DIN, GB, JIS, SUS |
| Grade | 200series 300series 400series ANSI 304 304L |
| พื้นผิว | ดอง, ขัดเงา, บดเสร็จ, |
| พิมพ์ | กลม หกเหลี่ยม สี่เหลี่ยม แบน ฯลฯ |
| Product | Hot sale austenitic 317L 317Stainless Steel Round |
|---|---|
| Standard | AISI, ASTM, DIN, GB, JIS, SUS |
| ระดับ | 200 ชุด 300 ชุด 400 ชุด ANSI 304 304L |
| พื้นผิว | ดอง, ขัดเงา, บดเสร็จ, |
| Type | Round, hexagon, square, flat, etc |
| ผลิตภัณฑ์ | รายการราคาท่อสแตนเลส 304 309S ตกแต่งใช้ราคาสมเหตุสมผล |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
| ระดับ | 309S 304 304L 316 316L 321 310S 2205 2507 904L |
| พื้นผิว | ดองและเคลือบเงาสดใส |
| รูปร่าง | Round.square.Rectangle |
| ผลิตภัณฑ์ | ท่อกลมสแตนเลส 304 |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM A312 & A554 |
| ระดับ | 304 316L |
| พื้นผิว | มิลล์หรือไบรท์ |
| ค | สูงสุด 0.08% |
| ผลิตภัณฑ์ | POSCO ยี่ห้อ 409L แผ่นสแตนเลส 0.5-3.0mm 2B สำเร็จรูป SS 409L Sheet |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM AISI GB DIN JIS EN |
| พื้นผิว | 2B BA NO.4 กระจกเงา 8K 2D |
| เทคโนโลยี | รีดเย็น รีดร้อน |
| ความหนา | 0.3mm ~ 6mm |
| ผลิตภัณฑ์ | ท่อม้วนสแตนเลสไม่มีรอยต่อ ASTM A269 TP304 316L พื้นผิว BA รีดเย็นเสร็จ |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM, AISI, GB, JIS |
| ระดับ | 304 |
| พื้นผิว | ดองและเคลือบเงาสดใส |
| เทคนิค | รีดเย็น |
| วัสดุ | HastelloyX UNS NO6002 |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | HastelloyX UNS NO6002 แถบโลหะผสมนิกเกิลเหล็กอัลลอยท่อเหล็กอัลลอยแผ่นเหล็ก |
| เกรด | โลหะผสมนิกเกิลฐาน |
| มีรูป | แผ่น / แถบ / ท่อ / wrie / บาร์ / ect |
| มาตรฐาน | ISO 9001 |
| วัสดุ | incoloy020 Alloy20 No8020 2.4660 ล้อแม็กกลมบาร์แผ่นท่อขดลวด |
|---|---|
| ชนิด | ลวดบาร์ท่อแผ่นโลหะผสม |
| เกรด | โลหะผสมนิกเกิลฐาน |
| มีรูป | แผ่น / แถบ / ท่อ / wrie / บาร์ / ect |
| มาตรฐาน | UNS, DIN, ASTM, SAE, ISO, ASME |
| วัสดุ | ที่มีคุณภาพสูง HastelloyX Hastelloy X Uns N06002 .2.4665 Nc22fed Gh3536 |
|---|---|
| ชนิด | ลวดนิกเกิลบาร์ |
| เกรด | โลหะผสมนิกเกิลฐาน |
| มีรูป | แผ่น / แถบ / ท่อ / wrie / บาร์ / ect |
| มาตรฐาน | UNS, DIN, ASTM, SAE, ISO, ASME |