| ระดับ | B B2 B3 C C4 C22 C276 X C2000 G30, B B2 B3 C C4 C22 C276 X C2000 G30 |
|---|---|
| เกรดเหล็ก | ฮาสเตลลอย B B2 B3 C C4 C22 C276 X C2000 G30 |
| ความอดทน | ±1% |
| โลหะผสมหรือไม่ | เป็นอัลลอยด์ |
| แอปพลิเคชัน | เหล็กเส้นโครงสร้าง |
| วัสดุ | Nimonic80 N07080 ล้อแม็กรอบท่อแผ่นลวดขดลวด |
|---|---|
| ชนิด | ลวดบาร์ท่อแผ่นโลหะผสม |
| เกรด | โลหะผสมนิกเกิลฐาน |
| ใบสมัคร | อุตสาหกรรมเคมี, อุตสาหกรรม, เครื่องประดับ |
| พื้นผิว | 2B, BA, 4K, 8K, ครั้งที่ 1, ครั้งที่ 4, HL, แปรง, ขัดเงา, สดใส |
| ชื่อ | Nimonic80A N07080 GH80A ล้อแม็กรอบแถบท่อแผ่นขดลวด |
|---|---|
| ชนิด | แถบนิกเกิล, แผ่น, คัน, แผ่น, ท่อ, บาร์, หลอด, ลวด, ท่อเหล็กไร้รอยต่อ, ท่อไร้รอยต่อ |
| เกรด | โลหะผสมนิกเกิลฐาน nimonic 80a gh4080 gh80a |
| วัสดุ | inconel, incoloy, monel, เหล็ก ph, ดูเพล็กซ์, austenite super, hastelloy |
| มาตรฐาน | UNS, DIN, ASTM, SAE, ISO, ASME |
| วัสดุ | นิกเกิลฐานโลหะผสมเหล็กโลหะ Incoloy926 N08926 1.4529 00Cr17Ni13Mo3 แผ่นโลหะผสมเหล็กท่อ |
|---|---|
| ชนิด | แผ่นแถบนิกเกิลท่อขดลวด |
| เกรด | โลหะผสมนิกเกิลฐาน |
| มีรูป | แผ่น / แถบ / ท่อ / wrie / บาร์ / ect |
| มาตรฐาน | UNS, DIN, ASTM, SAE, ISO, ASME |
| วัสดุ | Hastelloy C-276 N10276 2.4819 C22 N06022 2.4819 B N10001 C276 C C2000 C4 B3 B2 X X อัลลอยรอบบาร์ท่อแ |
|---|---|
| ชนิด | ลวดบาร์ท่อแผ่นโลหะผสมขดลวด |
| เกรด | โลหะผสมนิกเกิลฐาน |
| มีรูป | แผ่น / แถบ / ท่อ / wrie / บาร์ / ect |
| มาตรฐาน | UNS, DIN, ASTM, SAE, ISO, ASME |
| วัสดุ | Inconel 713 600 601 617 625 690 718 โลหะผสมนิกเกิล - บาร์เหล็กแผ่นลวดขดลวดท่อ |
|---|---|
| ชนิด | ลวดบาร์ท่อแผ่นโลหะผสมขดลวด |
| เกรด | โลหะผสมนิกเกิลฐาน |
| มีรูป | แผ่น / แถบ / ท่อ / wrie / บาร์ / ect |
| มาตรฐาน | UNS, DIN, ASTM, SAE, ISO, ASME |
| ผลิตภัณฑ์ | แผ่นสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐาน | JIS ดิน ASTM GB |
| ระดับ | SUS304, SUS316L, SUS316Ti, SUS321 ฯลฯ |
| จัดส่ง | รีดร้อนอบอ่อนและดอง |
| พื้นผิว | No.1, HL, No.4, การพ่นทราย |
| การใช้งาน | เครื่องใช้ในครัวเรือนการก่อสร้างอุตสาหกรรมรถยนต์ |
|---|---|
| มาตรฐาน | Jis, ASTM A240 A666 |
| ความกว้าง | 1219mm / 1500mm / 1800mm / 2000mm |
| ใบรับรอง | CE, BIS, SABS, JIS, ISO9001 |
| ระดับ | ซีรีส์ 300 |
| เกรดเหล็ก | 301, 310S, 410, 316Ti, 316L, 441, 316, 420J1, 321, 347, 430, 309S, 304, 409L, 420J2, 304L, 904L, 444 |
|---|---|
| พื้นผิวเสร็จสิ้น | 2B |
| เทคนิค | ม้วนเย็น |
| ความอดทน | ± 1% |
| ความกว้าง | 5~200มม |
| ระดับ | 600 601 617 625 X-750 800 800H 900 925 926, โลหะผสมฐานนิกเกิล 600 601 617 625 718 X-750 800 800H 900 |
|---|---|
| เกรดเหล็ก | อินโคเนล 100/600/601617/625/690/713/718 |
| ความอดทน | ±1% |
| โลหะผสมหรือไม่ | เป็นอัลลอยด์ |
| แอปพลิเคชัน | เหล็กเส้นโครงสร้าง |