| ผลิตภัณฑ์ | ASTM 420 430 410 สแตนเลส 2B/BA/กระจกสำเร็จรูป Coil |
|---|---|
| มาตรฐาน | AISI, ASTM, DIN, EN, GB, JIS |
| ระดับ | 410 201 301 304 304L 316 316L 321 310 310S 430 |
| พื้นผิว | BA 2B NO.1 NO.3 NO.4 8K เสร็จสิ้น |
| วัสดุ | TISCO JISCO BAOSTEEL |
| ผลิตภัณฑ์ | แผ่นสแตนเลส 1.4307 |
|---|---|
| มาตรฐาน | EN 10088-2: 2014 |
| ระดับ | 1.4301, 1.4307, 1.4401, 1.4404 เป็นต้น |
| พื้นผิว | No.1, ดอง, พ่นทราย, HL |
| ค | สูงสุด 0.03% |
| Product | aisi 303 stainless steel bright polished round bar |
|---|---|
| Standard | AISI, ASTM, DIN, GB, JIS, SUS |
| Grade | 200series 300series 400series ANSI 304 304L |
| Surface | Pickled, bright polished, grind finish, |
| Type | Round, hexagon, square, flat, etc |
| สินค้า | เหล็กแผ่นรีดเย็นแถบเหล็กรีดเย็น, เหล็กกล้าคาร์บอนรีดร้อนชนิดม้วนรีดร้อน SS400b |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM, DIN, GB, JIS |
| เกรด | Q195L, Q235B, Q345B, SS400 |
| พื้นผิว | ความต้องการของลูกค้า |
| เทคนิค | รีดร้อนรีดเย็น |
| ผลิตภัณฑ์ | แผ่นม้วนสแตนเลส 2B 304 304l สแตนเลสสตริป no.1 |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM A240/A240M-14 |
| ระดับ | 304 304L 316 316L 310 201 |
| จัดส่ง | รีดเย็น อบ และดอง |
| พื้นผิว | 2B, HL, No.4, ตกแต่ง |
| ผลิตภัณฑ์ | SS 304 304L 316 410 430 เหล็กแผ่นรีดเย็นรีดร้อนชนิดม้วน |
|---|---|
| มาตรฐาน | AISI, ASTM, DIN, EN, GB, JIS |
| ระดับ | 410 201 301 304 304L 316 316L 321 310 310S 430 |
| พื้นผิว | BA 2B NO.1 NO.3 NO.4 8K เสร็จสิ้น |
| วัสดุ | TISCO JISCO BAOSTEEL |
| ผลิตภัณฑ์ | ท่อเหล็กสแตนเลส 304 |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
| ระดับ | 304 304L 316 316L |
| พื้นผิว | ขัดเงา ID/OD 320grit 6m |
| ค | สูงสุด 0.08% |
| สินค้า | สแตนเลส 201304 304L 316 316L 321410430 ม้วนผลิตในประเทศจีน |
|---|---|
| มาตรฐาน | AISI, ASTM, DIN, EN, GB, JIS |
| เกรด | 202301304 304L 316 316L 309S 321310 310S 430 |
| พื้นผิว | BA 2B NO.1 NO.3 NO.4 8K เสร็จสิ้น |
| วัสดุ | ทิสโก้ JISCO BAOSTEEL |
| ผลิตภัณฑ์ | ท่อเหล็กสแตนเลส 304 |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
| ระดับ | 304 304L 316 316L |
| พื้นผิว | ขัดเงา ID/OD 320กรวด 6ม |
| ค | สูงสุด 0.08% |
| ใบสมัคร | ลวดเชื่อมลวดสปริงลวดผูก |
|---|---|
| มาตรฐาน | GB, JIS, ASTM, AISI, DIN |
| สินค้า | ERNiCrMo-3 ERNiCrMo-4 ERNiFeCr-2 ERNiFeCr-1 ERNiCrFe-7 ERNiCrMo-7 ERNiCrCoMo-1 |
| เกรด | โลหะผสมนิกเกิลและลวดเชื่อมสแตนเลส |
| งานฝีมือ | ดึงเย็นและอบอ่อน |