| ผลิตภัณฑ์ | ตัวอย่างฟรี 201 304 316L 321 ผู้ผลิตท่อสแตนเลสจากประเทศจีน |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
| ระดับ | 304 304L 316 316L 321 310S 2205 2507 904L |
| พื้นผิว | ดองและเคลือบเงาสดใส |
| รูปร่าง | Round.square.Rectangle |
| ผลิตภัณฑ์ | ท่อสแตนเลส 316 316L ที่มียอดขายสูงสุดพร้อมพื้นผิว BA 2B NO.4 8K HL |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM, AISI, GB, JIS |
| ระดับ | ซีรีส์ 200/300/400/900 |
| พื้นผิว | ดองและเคลือบเงาสดใส |
| เทคนิค | รีดเย็น รีดร้อน |
| ผลิตภัณฑ์ | 2205 2507 904L 25SMo ราคาท่อสแตนเลสดูเพล็กซ์กับ SGS BV ได้รับการอนุมัติ |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
| ระดับ | 200 ซีรีส์: 201, 202,200Gu, 201Gu,301, 302, 303, 303Gu, 304, 304L, 304Gu,309, 316, 316L, 310, 310S, |
| พื้นผิว | 2B/BA/6K/4K/8K/ กระจก/NO.4/HL/ โปแลนด์/NO.1 |
| เทคนิค | รีดเย็น |
| ผลิตภัณฑ์ | 316L 321 sus ท่อสแตนเลสขนาดที่กำหนดเองด้วยราคาที่แข่งขัน |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM, AISI, GB, JIS |
| ระดับ | 200,300,400series,ดูเพล็กซ์,2205,2507,660,630,631 |
| พื้นผิว | ดองและเคลือบเงาเสร็จ |
| เทคนิค | รีดเย็น รีดร้อน |
| ผลิตภัณฑ์ | astm a213 tp304 ท่อสแตนเลสไม่มีรอยต่อ 304L ท่อสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
| ระดับ | 309S 304 304L 316 316L 321 310S 2205 2507 904L |
| พื้นผิว | ดองและเคลือบเงาสดใส |
| รูปร่าง | Round.square.Rectangle |
| ผลิตภัณฑ์ | 1.4021 SUS 201 304 สแตนเลสเหล็กแท่งหกเหลี่ยมดึงเย็นผู้จัดจำหน่าย |
|---|---|
| มาตรฐาน | AISI, ASTM, DIN, GB, JIS, SUS ASTM A276 |
| ระดับ | 200series 300series 400series |
| พื้นผิว | ดอง, ขัดเงา, บดเสร็จ, |
| พิมพ์ | กลม หกเหลี่ยม สี่เหลี่ยม แบน ฯลฯ |
| ผลิตภัณฑ์ | 304 316 321 310S 316L สเตนเลสสตีลหกเหลี่ยมสว่างสดใส |
|---|---|
| มาตรฐาน | AISI, ASTM, DIN, GB, JIS, SUS ASTM A276 |
| ระดับ | 200series 300series 400series |
| พื้นผิว | ดอง, ขัดเงา, บดเสร็จ, |
| พิมพ์ | กลม หกเหลี่ยม สี่เหลี่ยม แบน ฯลฯ |
| ผลิตภัณฑ์ | 0.4 มม. 0.5 มม. AISI 1.4301 astm a240 tp 316l 304 แผ่นเหล็กสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
| ได้รับการรับรอง | ISO SGS BV CE |
| พื้นผิว | BA/2B/NO.1/NO.3/NO.4/8K/HL/2D/1D |
| ระยะเวลาราคา | CIF CFR FOB |
| ผลิตภัณฑ์ | 1.5mm 1.2mm ความหนา aisi 304 2b แผ่นเหล็กสแตนเลส 201 321 316l |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM240 |
| ได้รับการรับรอง | ISO SGS BV CE |
| พื้นผิว | BA/2B/NO.1/NO.3/NO.4/8K/HL/2D/1D |
| ระยะเวลาราคา | CIF CFR FOB |
| ผลิตภัณฑ์ | 304 304L 316 ท่อสแตนเลส TP316L ท่อสแตนเลสไม่มีรอยต่อ |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
| ระดับ | 309S 304 304L 316 316L 321 310S 2205 2507 904L |
| พื้นผิว | ดองและเคลือบเงาสดใส |
| รูปร่าง | Round.square.Rectangle |