| ผลิตภัณฑ์ | 310 310S สแตนเลสท่อไม่มีรอยต่อ สแตนเลสท่อไร้รอยต่อ |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
| ระดับ | 347 309S 304 304L 316 316L 316Ti 321 310S 410 430 2205 2507 904L |
| พื้นผิว | ดองและเคลือบเงาสดใส |
| รูปร่าง | Round.square.Rectangle |
| รูปร่าง | Round.square.Rectangle |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
| พื้นผิว | ดองและเคลือบเงาสดใส |
| พิมพ์ | เชื่อมไร้รอยต่อ |
| ความหนา | 0.5 มม. ~ 80 มม |
| พิมพ์ | เชื่อมไร้รอยต่อ |
|---|---|
| ผลิตภัณฑ์ | 304 304L 316 316L 321 310S ผู้จัดจำหน่ายท่อสแตนเลสเส้นเลือดฝอย |
| มาตรฐาน | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
| พื้นผิว | ดองและเคลือบเงาสดใส |
| รูปร่าง | Round.square.Rectangle |
| ผลิตภัณฑ์ | 304 304L 316 316L 321 310S ผู้จัดจำหน่ายท่อสแตนเลสเส้นเลือดฝอย |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
| พื้นผิว | ดองและเคลือบเงาสดใส |
| รูปร่าง | Round.square.Rectangle |
| เทคนิค | รีดเย็น รีดร้อน |
| Product | Stainless Steel Bar 304 |
|---|---|
| ระดับ | 304 |
| Surface | Pickled, bright polished, grind finish, |
| C | Max 0.08% |
| Cr | 18%-20% |
| ผลิตภัณฑ์ | ลวดสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐาน | GB , JIS, ASTM , AISI , DIN |
| ระดับ | 304, 316L |
| พื้นผิว | พื้นผิวมีความสม่ำเสมอและสวยงามมีความเสถียรเชิงเส้น |
| ค | สูงสุด 0.08% / 0.035% |
| สินค้า | ท่อเหล็กคาร์บอน |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM, BS, DIN, GB, JIS |
| เกรด | 10 #, 20 #, 16 Mn, API J55, API K55, API L80, Q195, Q235, Q345 |
| ความหนา | 0.5 - 20 มม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก | 20 - 610 มม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ท่อสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM A312 A213 A249 |
| พื้นผิว | เสร็จสิ้นโรงสี ขัดเงา |
| ความหนา | 3mm ~ 60mm |
| OD | 6mm ~ 4800mm |
| ผลิตภัณฑ์ | 310 ท่อสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
| ระดับ | 200 ซีรีส์: 201, 202,200Gu, 201Gu,301, 302, 303, 303Gu, 304, 304L, 304Gu,309, 316, 316L, 310, 310S, |
| พื้นผิว | 2B/BA/6K/4K/8K/ กระจก/NO.4/HL/ โปแลนด์/NO.1 |
| ค | สูงสุด 0.25% |
| ผลิตภัณฑ์ | ท่อสแตนเลส 904L |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
| ระดับ | 200 ซีรีส์: 201, 202,200Gu, 201Gu,301, 302, 303, 303Gu, 304, 304L, 304Gu,309, 316, 316L, 310, 310S, |
| พื้นผิว | 2B/BA/6K/4K/8K/ กระจก/NO.4/HL/ โปแลนด์/NO.1 |
| ค | สูงสุด 2% |