| ผลิตภัณฑ์ | ลวดสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐาน | GB , JIS, ASTM , AISI , DIN |
| ระดับ | 302HQ |
| พื้นผิว | พื้นผิวมีความสม่ำเสมอและสวยงาม มีความเสถียรเชิงเส้น |
| ค | สูงสุด 0.03% |
| สินค้า | แผ่นเหล็กสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM A240 / A240M-14 |
| เกรด | 304,304L, 316, 316L, 316Ti, 321, 310S, 904Letc |
| จัดส่งสินค้า | รีดร้อน, Annealed และดอง |
| พื้นผิว | ฉบับที่ 1, HL, ฉบับที่ 4, การพ่นทราย |
| ระดับ | 200 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน | AISI, JIS |
| ความยาว | 300-6000mm |
| ความหนา | 0.3-3mm |
| ความกว้าง | 600-1550mm |
| ผลิตภัณฑ์ | AISI 904L แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM A240 |
| ระดับ | 321 310 310S 430 904L |
| พื้นผิว | BA 2B NO.1 NO.3 NO.4 8K เสร็จสิ้น |
| วัสดุ | TISCO JISCO BAOSTEEL |
| Product | SS 304 316L 310S Stainless Steel Round / flat Bar |
|---|---|
| Standard | AISI, ASTM, DIN, GB, JIS, SUS |
| Grade | 200series 300series 400series ANSI 304 304L |
| Surface | Pickled, bright polished, grind finish, |
| Type | Round, hexagon, square, flat, etc |
| ผลิตภัณฑ์ | โปรไฟล์เหล็กแผ่นรีดร้อนชนิดม้วนแผ่นสแตนเลสแผ่นแบนสำหรับการก่อสร้างโครงสร้าง |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM A276, A484, A479, A580, A582, JIS G4303, JIS G4311, DIN 1654-5, DIN 17440, GB/T 1220 |
| วัสดุ | 304, 304L, 321, 321H, 316, 316L,310,310S,430 |
| พื้นผิว | ดอง ขัด พ่น ฯลฯ |
| พิมพ์ | แบน |
| Product | AISI 201 304 316 321 310S hot rolled black cold drawn bright round flat square angle Stainless Steel Bar |
|---|---|
| มาตรฐาน | AISI, ASTM, DIN, GB, JIS, SUS |
| Grade | 200series 300series 400series ANSI 304 304L |
| Surface | Pickled, bright polished, grind finish, |
| Type | Round, hexagon, square, flat, etc |
| ผลิตภัณฑ์ | 201 304 304L 316 316L 310S 410 420 430 สแตนเลสสตีลบาร์มุมบาร์ |
|---|---|
| มาตรฐาน | มาตรฐาน ASTM A276, A484, A479, A580, A582, JIS G4303, JIS G4311, DIN 1654-5, DIN 17440 |
| วัสดุ | 304, 304L, 321, 321H, 316, 316L,310,310S,430 |
| พื้นผิว | ดอง ขัด พ่น ฯลฯ |
| พิมพ์ | มุมแบน |
| ความกว้าง | 500-3000มม |
|---|---|
| ใบรับรอง | ISO9001/เอสจีเอ/BV |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| แพ็คเกจ | แพ็คเกจส่งออกมาตรฐาน |
| การใช้งาน | ก่อสร้าง/ ตกแต่ง/ อุตสาหกรรม |
| Lenght | 1-12m, Or As Requirement |
|---|---|
| Visit Our Factory | Welcome |
| Description | Stainless Steel Tube |
| Tensile Strength | 515 MPa (typical For 304 Grade) |
| Material Grade | 317L, 321 |